LBM40 Mai ɗaukar nauyi Layin Layi Mai banƙyama
Daki-daki
Na'ura mai ɗorewa mai ɗaukar nauyi ta sa akan rukunin yanar gizo mai ban sha'awa machining mai sauƙi da sauri don gyaran ramuka mai ƙarfi.
A kan layi na kayan aiki mai ban sha'awa ya dace da kan-site m da reaming na madaidaiciya ramukan a karfe, jan karfe da bakin karfe kayan.
Kayan aiki masu ban sha'awa na layi da ake amfani da su don sarrafa madaidaiciyar ramukan ciki, ramukan tako, tsagi, chamfers, fuskokin ƙarewa, da sauransu.
LBM40 a cikin situ kayan aikin ban sha'awa suna ɗaukar ƙirar haɗin kai, wanda za'a iya shigar dashi a kwance ko a tsaye gwargwadon yanayin aiki akan rukunin yanar gizon.
Kayan tsutsa an yi shi da babban ingancin jan karfe kuma an jefar da shi a tsakiya, kuma yana da halaye na kyawu mai kyau da juriya mai kyau.
A cikin layi na kayan aiki masu ban sha'awa suna ɗaukar madaidaicin madaidaici, masu kunnawa abin dogaro, tare da kyakkyawan kwanciyar hankali, karko.
Tsarin ultra-haske, ƙaƙƙarfan tsattsauran ra'ayi, babban madaidaici da ƙaƙƙarfan tsari yana sa layin wayar hannu aiki mai ban sha'awa zai yiwu.
LBM40 ƙananan kayan aiki mai ban sha'awa yana zuwa tare da tsarin wutar lantarki, tare da highiko da stepless gudun tsari na akai juyi tsakanin daban-daban gudu.
Zurfin yankan zai iya kaiwa 2mm a lokacin m machining;High daidaito na layi m machining, da kuma surface roughness a lokacin karewa iya isa Ra1.6
Karamin ƙira na na'ura mai ban sha'awa na layin wayar hannu yana sa ya yi aiki a cikin sarari da yawa mai yuwuwa.
Ƙananan nauyin jiki na farko , wanda yake da sauƙin aiwatarwa don sufuri da aiki a cikin injiniya guda ɗaya.
Aiki kewayon 45-150mm tare da wani φ45x1500mm na m mashaya, wanda aka sanya daga hade gami tsarin karfe, shi ya jure quenching da tempering, surface quenching, mahara danniya taimako tempering da surface Chrome plating, tare da babban ƙarfi da kuma kyau lalacewa juriya.
LBM40 akan na'urori masu ban sha'awa na rukunin yanar gizon suna zuwa tare da fuskantar kai, diamita na yanki: 70-250mm, yana sa ƙaramin fuskar flange yana samuwa, kuma yana sa aikin mashin ɗin kan yanar gizo ya fi dacewa.