shafi_banner

Injin Milling LMB300 na layi

Takaitaccen Bayani:

Na'urar milling mai ɗaukar nauyi, ɗaya akan kayan aikin niƙa, wanda aka ƙera don aikin milling na ƙananan girman saman, kamar walda bead, tsayawar karfe, ginin jirgin ruwa, tashar wutar lantarki…


  • X bugun jini:300mm
  • Y bugun jini:100/150mm
  • Z bugun jini:100/70mm
  • Milling Spindle Head Taper: R8
  • Wutar Wuta (Motar lantarki):2400W/1200W
  • Matsakaicin zurfin yanke kowane fasinja:1 mm
  • Cikakken Bayani

    Tags samfurin

    Daki-daki

    LMB300 injin niƙa na layi, axis 3 mai ɗaukuwa akan injin niƙa layin layi, yana ba da sabis na wurin aiki don ayyukan rukunin yanar gizon, wanda ke ba da juriya iri ɗaya tare da bitar.Ana iya hawa waɗannan na'ura mai miƙewa na layi a kan kayan aiki tare da zaɓuɓɓuka daban-daban, gami da Magnetic na Dindindin ko bolting, sarƙoƙi da faranti na hadaya.

    LMB300 šaukuwa na'ura milling inji za a iya motsa a kan X axis, Y axis da Z axis.X bugun jini na 300mm, bugun Y na 100-150mm, bugun Z don 100 ko 70mm.Za a iya keɓance girman jiki gwargwadon buƙatun ku.The milling spindle head taper tare da R8.Naúrar wutar lantarki tare da injin lantarki 2400W ko 1200W don rukunin tuƙi.Wannan injin niƙa ne da hannu, ana amfani da shi don ƙayyadaddun ɗaki da sarari tare da nauyi mai ɗaukuwa don ayyukan niƙan wurin.Ciki har da aske walda a bango ko a bene.

    A kan na'ura mai niƙa an ƙera shi don aiwatar da aikace-aikacen niƙa da yawa a cikin wurin, yana da matuƙar dacewa, gami da masu musayar zafi, famfo da fakitin mota, injin niƙa na ƙarfe, ginin jirgin ruwa, layukan tsaga na turbine.

    Wannan injin niƙa layi yana ba da kyakkyawan sassauci ga masu aiki waɗanda ke da buƙatun niƙa daban-daban don sabis na kan layi.

    Ƙirar sashin tsayin gado na musamman yana ba da ingantaccen ƙarfi da sassauci.Za a iya dora tushen maganadisu na dindindin akan kowane farantin karfe cikin sauri da sauƙi.Yana da sauƙin sarrafa injin niƙa tare da ma'aikaci ɗaya mai kyau da sauƙi.Yana juya ayyukan ayyuka da yawa zuwa mutum ɗaya'.

    Madaidaicin ƙwallon ƙwallon ƙafa a cikin majalissar axis na X,Y da Z suna ba da damar daidaitaccen wurin miƙewar kan yin motsin daidaici.

    Rage tsarin layin dogo na jujjuyawa yana ba da izinin tafiya mai santsi, ci gaba, da tafiya mara sanda.

    Daidaitaccen injuna da layin dogo masu layi tare da ci-gaba mai lubrication suna sa aikace-aikacen injin ɗin sumul da inganci.

    Ƙananan tsarin gogayya yana rage farashin kulawa kuma yana tsawaita rayuwar samfur.

    Ƙarfin injina ya haɗa da niƙa, hakowa tare da kayan aiki daban-daban.

    Za'a iya hawa injin milling na axis 3 mai ɗaukar hoto a ko'ina kuma a keɓance shi da bugun jini daban-daban tare da buƙatun ku.


  • Na baya:
  • Na gaba: