shafi_banner

Injin niƙa layi mai ɗaukar nauyi

Dec-29-2022

Injin niƙa layi mai ɗaukar nauyi

                                                                                                                                                                                                                                 

Injin niƙa layi

 

 

X Axis Stroke 300mm (12 ″)
Y Axis Stroke 100mm(4″)
Z Axis Stroke 100mm (4) /70mm (2.7)
Ƙungiyar Ciyarwar Axis X/Y/Z Ciyarwar Manual
Milling Spindle Head Taper R8
Rukunin Ƙarfin Wuta na Head Drive: Motar Lantarki 2400W
Spindel Head rpm 0-1000
Max Yankan Diamita 50mm(2″)
Haɓaka daidaitawa (Yawan Ciyarwa) 0.1mm, manual
Nau'in Shigarwa Magnet
Nauyin Inji 98kg
Nauyin jigilar kaya 107Kg,63 x 55 x 58 cm

 

Aikace-aikacen injin niƙa akan layi don dandamalin aske dutse.

Kayan aikin injinan filin shine kayan aikin injin da aka sanya akan sassa don sarrafa sassa. Har ila yau ana kiran kayan aikin filin. Saboda ƙarancin ƙarancin kayan aikin injin ɗin da ke kan wurin, ana kiran su kayan aikin injin šaukuwa; Saboda motsinsa, ana kuma kiransa kayan aikin injin hannu.
Yawancin manyan sassa, saboda girman girmansu, nauyi mai nauyi, wahalar sufuri ko rarrabawa, ba za a iya shigar da kayan aikin injin na yau da kullun don sarrafawa ba. Maimakon haka, ana buƙatar shigar da injin akan sassan don sarrafa waɗannan sassa.

 

Shekaru da yawa, a cikin ginin jirgin ruwa, injiniyan ruwa, samar da wutar lantarki, ƙarfe da ƙarfe na ƙarfe, masana'antar petrochemical, ma'adinai da injin injiniya da sauran masana'antu, yawancin manyan kayan aiki da gyare-gyare sun dogara da kayan gargajiya masu sauƙi da nauyi don sarrafawa, ko dogaro gaba ɗaya. akan niƙa da hannu don kammalawa. Wasu manyan sassa ko kayan aiki ba za a iya shigar da su a kan na'ura a cikin taron bita don sarrafawa ba, amma suna buƙatar sanyawa a kan na'urar da ke wurin don sarrafawa. Sakamakon haka, mutane sun fara ƙoƙarin shigar da kayan aikin injin akan sassa don sarrafa sassa. Ta wannan hanyar, ana haifar da kayan aikin injin a hankali a hankali

 

Ana kuma kiran na'ura mai niƙa mai ɗaukar nauyi, ko injin niƙa ta hannu.
Injin niƙa filin kayan aiki ne na injin da aka sanya akan kayan aikin da za a sarrafa da kuma amfani da shi don niƙa jirgin saman aikin. Ya hada da šaukuwa surface niƙa inji, šaukuwa keyway milling inji, šaukuwa gantry niƙa inji, šaukuwa weld milling inji, šaukuwa flange milling inji, da dai sauransu
Injin niƙa saman
Ana kuma kiran na'ura mai sarrafa filayen milling na'ura mai ɗaukar hoto da na'ura mai niƙa ta wayar hannu
Injin niƙa mai ɗaukar nauyi

Ana shigar da gadon injin niƙa mai ɗaukar hoto kai tsaye akan saman kayan aikin. Teburin zamewa akan gadon yana iya tafiya a tsaye tare da gadon, kuma farantin mai zamewa akan teburin zamewa zai iya motsawa tare da tebur mai zamewa. Kan wutar lantarki da aka gyara akan chute yana motsa mai yankan niƙa don cimma yankewa.
Ana amfani da injin niƙa mai ɗaukuwa don sarrafa jirgin sama mai siffar rectangular a kan dandamalin teku, da shigar da injin dizal na ruwa, jirgin saman janareta, jirgin saman tudun ruwa, da kuma kula da manya da manyan baka a cikin masana'antar karfe.
Injin milling na Keyway

Injin niƙa mai ɗaukar hanya mai ɗaukuwa
Ana kuma kiran na'ura mai sarrafa maɓalli na milling na'ura mai ɗaukar hoto da na'ura mai niƙa ta hannu
Na'urar milling na maɓalli mai ɗaukuwa tana amfani da kusoshi ko sarƙoƙi don gyara na'ura akan kayan aikin da za'a sarrafa ta saman filin V mai siffa a ƙasan layin jagora. Rukunin kan titin jagora na iya tafiya a tsaye tare da titin jagora, kuma shugaban wutar lantarki na iya motsawa sama da ƙasa tare da layin jagora a tsaye akan ginshiƙi don cimma yanke. Shugaban wutar lantarki yana korar abin yankan niƙa don juyawa don cimma yanke.
Injin milling na Gantry
Filin injin gantry niƙa kuma ana kiransa injin gantry milling na šaukuwa da injin gantry milling na hannu

Injin niƙa mai ɗaukar nauyi
Injin niƙa mai ɗaukuwa yana da ginshiƙan jagora guda biyu don tallafawa katako. Ƙunƙarar na iya motsawa a tsaye tare da titin jagora biyu. Shugaban wutar lantarki da aka sanya akan teburin zamewa zai iya motsawa ta wuce gona da iri tare da hanyoyin jagora akan katako. Shugaban wutar lantarki yana korar abin yankan niƙa don juyawa don cimma yanke.
Ana amfani da babbar injin niƙa mai ɗaukar hoto don sarrafa jirgin sama mai siffar rectangular a kan dandamalin teku, jirgin saman sansanin sojojin ruwa, da kuma kula da babban injina a masana'antar karfe.
Injin niƙa walda
Injin sarrafa filin niƙa ana kuma kiransa na'ura mai ɗaukar walda mai ɗaukar nauyi da na'ura mai niƙa walda ta hannu

Injin niƙa mai ɗaukar nauyi
A kasan ƙarshen na'urar niƙa mai ɗaukuwa mai ɗaukuwa, ana gyara na'urar zuwa sassan injina tare da maganadisu ko wasu hanyoyin. Tebur mai zamewa zai iya motsawa a gefe tare da katako. Shugaban wutar da aka sanya akan tebur mai zamewa yana motsa abin yankan niƙa don juyawa don cimma yanke.
Ana amfani da injin niƙa mai ɗaukuwa don sarrafa ragowar aikin ko ragowar walda da aka yanke akan belin jirgin.
Flange karshen niƙa inji
A kan shafin flange ƙarshen milling inji kuma ana kiransa šaukuwa flange karshen milling inji da mobile flange karshen milling inji
An haɗa chassis na na'ura mai ɗaukar hoto na ƙarshen milling tare da kayan aikin da za a sarrafa ta hanyar outrigger ko wasu abubuwan hawa. Tushen yana sanye take da kafaffen shaft. Ƙarshen ciki na katako an sanya shi a kan madaidaicin madaidaicin ta hanyar madauki, kuma an sanya ƙarshen waje a kan flange da za a sarrafa. Ana amfani da madaidaicin madaidaicin don tsakiya. Ƙarshen waje an sanye shi da shugaban wutar lantarki, injin jan hankali da na'ura mai iyo sama da ƙasa.
Shugaban wutar lantarki yana motsa mai yankan niƙa don juyawa, tsarin jujjuyawar yana motsa katako don juyawa tare da saman flange, kuma injin sama da ƙasa yana motsa kan wutar lantarki don motsawa sama da ƙasa.
An shigar da nau'in gano wutar lantarki tsakanin madaidaicin kafaffen shaft na tsakiya da shugaban wutar lantarki. Abubuwan ganowa na photoelectric yana watsa bayanan sama da ƙasa masu iyo na shugaban wutar lantarki a cikin aiwatar da motsi tare da farfajiyar flange zuwa mai kula da tsakiya, wanda ke sarrafa shugaban wutar lantarki don matsawa a kishiyar shugabanci zuwa ƙaura daga saman flange ta sama. da kuma ƙasa da inji, sabõda haka, milling abun yanka zai iya zama a cikin wannan jirgin sama lokacin motsi a cikin da'irar tare da flange surface.

 

Ƙarin bayani ko na'urori na musamman, da fatan za a yi mana imelsales@portable-tools.com